Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kejì Wòlíì Ọlọ́run Mú Ìmọ́lẹ̀ Wá fún Aráyé Àsọtẹ́lẹ̀ Ọ̀rọ̀ Ìtùnú Tí Ó Kàn Ọ́ “Àyànfẹ́ Mi, Ẹni Tí Ọkàn Mi Tẹ́wọ́ Gbà!” “Ẹ̀yin Ni Ẹlẹ́rìí Mi”! Ọlọ́run Tòótọ́ Sọ Àsọtẹ́lẹ̀ Ìdáǹdè Jèhófà—“Ọlọ́run Òdodo àti Olùgbàlà” Ẹ Padà Sínú Ìjọsìn Jèhófà Ìsìn Èké—Ìran Fi Hàn Pé Yóò Lọ Láú Jèhófà Ń Kọ́ Wa fún Ire Wa “Àkókò Ìtẹ́wọ́gbà” “Ẹ Má Ṣe Gbẹ́kẹ̀ Yín Lé Àwọn Ọ̀tọ̀kùlú” Ìtùnú fún Àwọn Èèyàn Ọlọ́run “Ẹ Fi Ìdùnnú Ké Jáde ní Ìsopọ̀ṣọ̀kan”! Jèhófà Gbé Mèsáyà Ìránṣẹ́ Rẹ̀ Ga Ọ̀rọ̀ Àgàn Náà Dayọ̀ Ọ̀rọ̀ Ìrètí fún Àwọn Ìgbèkùn Tí Ìrẹ̀wẹ̀sì Ọkàn Bá A Kó Àwọn Ọmọ Ilẹ̀ Òkèèrè Jọ sí Ilé Àdúrà Ọlọ́run Jèhófà Mú Ẹ̀mí Àwọn Ẹni Rírẹlẹ̀ Sọ Jí Àṣírí Ìwà Àgàbàgebè Tú O! Ọwọ́ Jèhófà Kò Kúrú Ìsìn Tòótọ́ Gbilẹ̀ Kárí Ayé Òdodo Rú Jáde ní Síónì “Orúkọ Tuntun” Kan Jèhófà Ṣe Orúkọ Ẹlẹ́wà fún Ara Rẹ̀ Àdúrà Ìrònúpìwàdà ‘Ẹ Kún fún Ìdùnnú Títí Láé Nínú Ohun Tí Èmi Yóò Dá’ Jèhófà Fi Ìbùkún sí Ìsìn Mímọ́ Ìmọ́lẹ̀ fún Àwọn Orílẹ̀-Èdè