Ohun Tí Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ń Ṣe

Iṣẹ́ Ìwàásù Wa

Ìṣẹ́ Ìwàásù ní Agbègbè Àdádó​—Ireland

Ìdílé kan sọ bí wọ́n ṣe túbọ̀ sún mọ́ra nígbà tí wọ́n lọ wàásù ní agbègbè tó wà ní àdádó.

Ìṣẹ́ Ìwàásù ní Agbègbè Àdádó​—Ireland

Ìdílé kan sọ bí wọ́n ṣe túbọ̀ sún mọ́ra nígbà tí wọ́n lọ wàásù ní agbègbè tó wà ní àdádó.

Iṣẹ́ Ìtẹ̀wé Wa

Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun tá a tún ṣe ti wà lédè Spanish

Lédè Spanish ọ̀rọ̀ kan lè ní ìtumọ̀ oríṣiríṣi, báwo làwọn tó túmọ̀ Bíbélì náà ṣe ṣeé?

Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun tá a tún ṣe ti wà lédè Spanish

Lédè Spanish ọ̀rọ̀ kan lè ní ìtumọ̀ oríṣiríṣi, báwo làwọn tó túmọ̀ Bíbélì náà ṣe ṣeé?

Àwọn Ìpàdé Pàtàkì

Àpéjọ Àgbègbè Táwọn Tagalog ṣe ní Róòmù​—“Gbogbo Ìdílé Tún Wà Pa Pọ̀!”

Àpéjọ àgbègbè ọlọ́jọ́ mẹ́ta àkọ́kọ́, tí wọ́n ṣe lédè Tagalog, ni ọ̀pọ̀ àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà tó wà ní Yúróòpù wá sí.

Àpéjọ Àgbègbè Táwọn Tagalog ṣe ní Róòmù​—“Gbogbo Ìdílé Tún Wà Pa Pọ̀!”

Àpéjọ àgbègbè ọlọ́jọ́ mẹ́ta àkọ́kọ́, tí wọ́n ṣe lédè Tagalog, ni ọ̀pọ̀ àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà tó wà ní Yúróòpù wá sí.

Bí Nǹkan Ṣe Rí Ní Bẹ́tẹ́lì

Bí Wọ́n Ṣe Mọ Iná Pa

Ohun tó ṣẹlẹ̀ lọ́jọ́ kan tí iná ṣẹ́ yọ ò jẹ́ kí gbogbo ìdálẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n ti gbà ṣòfò.

Bí Wọ́n Ṣe Mọ Iná Pa

Ohun tó ṣẹlẹ̀ lọ́jọ́ kan tí iná ṣẹ́ yọ ò jẹ́ kí gbogbo ìdálẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n ti gbà ṣòfò.