Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ìtàn àti Bíbélì

Àkọsílẹ̀ bí wọn ṣe pa Bíbélì mọ́, tí wọ́n túmọ̀ rẹ̀, tí wọ́n sì pín in kiri ṣàrà ọ̀tọ̀. Àwọn ohun tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ ń rí báyìí túbọ̀ fi hàn pé òótọ́ láwọn ìtàn tó wà nínú Bíbélì. Láìka ẹ̀sìn tí ò ń ṣe sí, wàá rí i pé Bíbélì yàtọ̀ sí ìwé èyíkéyìí mìíràn.

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

Ṣé Ìtàn Àròsọ Lásán Ni Ìtàn Nóà àti Ìkún Omi?

Bíbélì sọ pé ìgbà kan wà tí Ọlọ́run mú kí ìkún omi ńlá kan ṣẹlẹ̀, kó lè fi pa àwọn èèyàn burúkú rún. Àwọn ẹ̀rí wo ló wà nínú Bíbélì tó jẹ́ ká gbà pé ọ̀dọ̀ Ọlọ́run ni Ìkún Omi náà ti wá lóòótọ́?

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

Ṣé Ìtàn Àròsọ Lásán Ni Ìtàn Nóà àti Ìkún Omi?

Bíbélì sọ pé ìgbà kan wà tí Ọlọ́run mú kí ìkún omi ńlá kan ṣẹlẹ̀, kó lè fi pa àwọn èèyàn burúkú rún. Àwọn ẹ̀rí wo ló wà nínú Bíbélì tó jẹ́ ká gbà pé ọ̀dọ̀ Ọlọ́run ni Ìkún Omi náà ti wá lóòótọ́?

Òótọ́ Ni Àwọn Ìtàn inú Bíbélì

Ìtẹ̀jáde

Kí Ló Wà Nínú Bíbélì?

Kí ni lájorí ẹ̀kọ́ tá a lè kọ́ nínú Bíbélì?