Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ṣé O Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá?

Ṣé wàá fẹ́ láti mọ púpọ̀ sí i nípa Bíbélì tàbí nípa àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Tó ba jẹ́ bẹ́ẹ̀, o lè kọ ọ̀rọ̀ kún fọ́ọ̀mù tó wà nísàlẹ̀ yìí, Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan tó ń gbé ládùúgbò rẹ á sì wá ẹ wá.

A ò ní lo ìsọfúnni nípa ara rẹ̀ tó o bá fún wa fún nǹkan míì tó yàtọ̀ sí pé ká lò ó láti fi wá ẹ wá. Èyí sì bá Ìlànà Nípa Lílo Ìsọfúnni Ara Ẹni mu.

Àjàkálẹ̀ Àrùn Corona: Ní ọ̀pọ̀ ibi, a kì í lọ sọ́dọ̀ àwọn èèyàn mọ́ láti wàásù fún wọn, a kì í sì ṣe ìpàdé láwọn ilé ìjọsìn wa. Jọ̀wọ́ fi nọ́ńbà fóòńù rẹ sínú fọ́ọ̀mù yìí, Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan tó wà ní àdúgbò rẹ máa pè ẹ́.