Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 86

A Gbọ́dọ̀ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Jèhófà

Yan Àtẹ́tísí
A Gbọ́dọ̀ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Jèhófà
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Aísáyà 50:4; 54:13)

 1. 1. Jèhófà ń ké sí gbogbo wa ká wá kẹ́kọ̀ọ́.

  Ẹ̀mí àtìyàwó ń sọ pé: “Máa bọ̀.”

  Àtìgbàdégbà l’Ọlọ́run ń kọ́ wa

  Kí àlàáfíà wa lè pọ̀ yanturu.

 2. 2. Ó yẹ ká máa wá sípàdé ìjọ déédéé

  Ká lè máa kẹ́kọ̀ọ́, ká ṣohun tó tọ́.

  Ìpàdé wa yìí ń mú ká nígbàgbọ́,

  Ẹ̀mí Ọlọ́run ló sì ń darí rẹ̀.

 3. 3. Inú wa ńdùn bá a ṣe ń gbọ́ tí àwọn ará

  Ń fayọ̀ kọrin ìyìn ní ìpàdé.

  Ká máa pàdé pọ̀ pẹ̀láwọn ará,

  Ká lè máa fìfẹ́ gbé ara wa ró!