Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 71

Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá

Yan Àtẹ́tísí
Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Jóẹ́lì 2:7)

 1. 1. Ọmọ ogun Jáà ni wá;

  Kristi lọ̀gá wa.

  Bí Èṣù tiẹ̀ ń ta kò wá,

  A wà ní ìṣọ̀kan.

  À ń jọ́sìn tọkàntọkàn;

  À ń wàásù fáyé.

  A sì ti pinnu pé

  A kò ní bẹ̀rù.

  (ÈGBÈ)

  Ọmọ ogun Jáà ni wá.

  À ń tẹ̀ lé Kristi.

  À ń fayọ̀ kéde pé

  ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

 2. 2. Jèhófà là ńṣiṣẹ́ sìn

  Bá a ṣe ń wá àwọn

  Àgùntàn rẹ̀ tó sọ nù,

  Tó sì fọ́n káàkiri.

  A fẹ́ ṣèrànwọ́ fún wọn,

  Ká sì tọ́jú wọn.

  A máa ń pè wọ́n wá sí

  Gbọ̀ngàn Ìjọba.

  (ÈGBÈ)

  Ọmọ ogun Jáà ni wá.

  À ń tẹ̀ lé Kristi.

  À ń fayọ̀ kéde pé

  ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

 3.  3. Àwa lọmọ ogun Jáà

  Tí Kristi ń darí.

  Gbogbo wa ti gbára dì;

  A ti wà ní sẹpẹ́.

  Ó yẹ ká wà lójúfò,

  Ká sì dúró gbọn-in.

  Tí àtakò bá dé,

  Ká jẹ́ olóòótọ́.

  (ÈGBÈ)

  Ọmọ ogun Jáà ni wá.

  À ń tẹ̀ lé Kristi.

  À ń fayọ̀ kéde pé

  ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.