Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà

 ORIN 45

Àṣàrò Ọkàn Mi

Yan Àtẹ́tísí
Àṣàrò Ọkàn Mi
WÒÓ
Ọ̀rọ̀

(Sáàmù 19:14)

 1. 1. Kí àwọn èrò ọkàn mi,

  Tí mò ń ṣàṣàrò lé lórí

  Máa múnú rẹ dùn, Jèhófà,

  Kó sì mú kí n dúró ṣinṣin.

  T’àníyàn bá bò mí mọ́lẹ̀,

  Tí kò jẹ́ kí n lè sùn lóru,

  Kí n máa rántí rẹ, Jèhófà,

  Àti àwọn ohun tó tọ́.

 2. 2. Gbogbo ohun tó jẹ́ mímọ́

  Àti àwọn ìwà rere;

  Ohun tá à ń sọ̀rọ̀ rẹ̀ dáadáa,

  Ni mo fẹ́ máa rò lọ́kàn mi.

  Jáà, ìrònú rẹ dára gan-an!

  Ó pọ̀ kọjá àfẹnusọ.

  Màá ṣàṣàrò lé ọ̀rọ̀ rẹ,

  Jọ̀ọ́, jẹ́ kó máa gbà mí lọ́kàn.