Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 32

Dúró Ti Jèhófà!

Yan Àtẹ́tísí
Dúró Ti Jèhófà!
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Ẹ́kísódù 32:26)

 1. 1. Nígbà kan, a kò mohun táa fẹ́ ṣe.

  Ìsìn èké sì ń darí ayé wa.

  Ṣùgbọ́n ọ̀rọ̀ Ìjọba Ọlọ́run

  Mú káyọ̀ kún ọkàn wa.

  (ÈGBÈ)

  Dúró ti Jèhófà; Fi ṣe ayọ̀ rẹ.

  Kò ní pa ọ́ tì láé; Máa rìn lọ́nà rẹ̀.

  Kéde ìhìn rere ti àlàáfíà,

  Pé Jésù Ọmọ rẹ̀ máa mú ‘bùkún wá.

 2. 2. A dúró ti Ọlọ́run níṣọ̀kan.

  À ń wàásù Ìjọba rẹ̀ fáráyé.

  Àkókò tó kí kálukú wọn yàn

  Láti wá sin Ọlọ́run.

  ((ÈGBÈ)

  Dúró ti Jèhófà; Fi ṣe ayọ̀ rẹ.

  Kò ní pa ọ́ tì láé; Máa rìn lọ́nà rẹ̀.

  Kéde ìhìn rere ti àlàáfíà,

  Pé Jésù Ọmọ rẹ̀ máa mú ‘bùkún wá.

 3. 3. A kò bẹ̀rù ohun t’Èṣù lè ṣe

  Torí Jèhófà ni agbára wa.

  Báwọn ọ̀tá tilẹ̀ pọ̀ jù wá lọ,

  Jèhófà la gbẹ́kẹ̀ lé.

  (ÈGBÈ)

  Dúró ti Jèhófà; Fi ṣe ayọ̀ rẹ.

  Kò ní pa ọ́ tì láé; Máa rìn lọ́nà rẹ̀.

  Kéde ìhìn rere ti àlàáfíà,

  Pé Jésù Ọmọ rẹ̀ máa mú ‘bùkún wá.