Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà

 ORIN 18

A Dúpẹ́ fún Ìràpadà

Yan Àtẹ́tísí
A Dúpẹ́ fún Ìràpadà
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Lúùkù 22:20)

 1. 1. A wá síwájú rẹ

  lónìí yìí, Jèhófà,

  Torí ìfẹ́ tó ga jù

  tí o fi hàn sí wa.

  O fọmọ rẹ ọ̀wọ́n rúbọ,

  ká lè ríyè.

  Ẹ̀bùn tó ga jù lọ táa lè

  rí gbà lèyí jẹ́.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ̀jẹ̀ tó ṣe iyebíye

  ni Jésù fi rà wá pa dà.

  Títí ayé,

  la ó máa dúpẹ́ oore ńlá tóo ṣe yìí.

 2. 2. Ikú àtẹ̀ṣẹ̀ sọ wá

  d’aláìnírètí.

  Torí ìfẹ́ ni Jésù

  ṣe fẹ̀mí rẹ̀ rúbọ.

  A ti wá nírètí

  ìyè àìnípẹ̀kun.

  Ó ti dá wa nídè,

  a ti bọ́ lọ́wọ́ ikú.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ̀jẹ̀ tó ṣe iyebíye

  ni Jésù fi rà wá pa dà.

  Títí ayé,

  la ó máa dúpẹ́ oore ńlá tóo ṣe yìí.