Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 15

Ẹ Yin Àkọ́bí Jèhófà!

Yan Àtẹ́tísí
Ẹ Yin Àkọ́bí Jèhófà!
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Hébérù 1:6)

 1. 1. Ẹ yin Jésù Kristi,

  Àkọ́bí Ọlọ́run wa.

  Jèhófà ti fi jọba,

  Yóò sì bù kún aráyé.

  Yóò jẹ́ kó hàn gbangba pé

  Jèhófà l’Aláṣẹ.

  Yóò dá Jèhófà láre

  Torí ó nífẹ̀ẹ́ rẹ̀.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ yin Jésù Kristi,

  Àkọ́bí Ọlọ́run wa!

  Ìjọba rẹ̀ ti bẹ̀rẹ̀.

  Ó ti fìdí múlẹ̀ gbọn-in!

 2. 2. Ẹ yin Jésù Kristi,

  Tó kú ká lè ní ìyè.

  Ó fi ẹ̀mí rẹ̀ rà wá

  Ká lè rí ‘dáríjì gbà.

  Jésù máa tó gbéyàwó,

  Aya rẹ̀ ti ṣe tán.

  Gbogbo ẹ̀dá yóò wá mọ̀

  P’Ọ́lọ́run laláṣẹ.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ yin Jésù Kristi,

  Àkọ́bí Ọlọ́run wa!

  Ìjọba rẹ̀ ti bẹ̀rẹ̀.

  Ó ti fìdí múlẹ̀ gbọn-in!