Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 141

Ìyanu Ni Ìwàláàyè Jẹ́

Yan Àtẹ́tísí
Ìyanu Ni Ìwàláàyè Jẹ́
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Sáàmù 36:9)

 1. 1. Ọmọ jòjòló, ọ̀wààrà òjò,

  Ìmọ́lẹ̀ oòrùn àti ọ̀pọ̀ oúnjẹ;

  Gbogbo wọn ló jẹ́ ẹ̀bùn Ọlọ́run.

  Wọ́n jẹ́rìí síṣẹ́ ìyanu ojoojúmọ́.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ̀bùn yìí ṣọ̀wọ́n ó sì ṣeyebíye.

  Báwo la ṣe lè fi hàn pá a mọyì ẹ̀bùn yìí?

  Ká nífẹ̀ẹ́ Ọlọ́run, ká fìmọrírì hàn;

  Ẹ̀bùn ìyanu ńlá ni ìwàláàyè jẹ́.

 2. 2. Àwa kò gbọ́dọ̀ juwọ́ sílẹ̀ láé,

  Bíi taya Jóòbù tó sọ fọ́kọ rẹ̀ pé:

  ‘Bú Ọlọ́run rẹ, ṣe tán láti kú.’

  Àwa yóò máa yin Ọlọ́run wa títí láé.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ̀bùn yìí ṣọ̀wọ́n ó sì ṣeyebíye.

  Báwo la ṣe lè fi hàn pá a mọyì ẹ̀bùn yìí?

  Ká nífẹ̀ẹ́ Ọlọ́run, ká fìmọrírì hàn;

  Ẹ̀bùn ìyanu ńlá ni ìwàláàyè jẹ́.