Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

 ORIN 10

Ẹ Yin Jèhófà Ọlọ́run Wa!

Yan Àtẹ́tísí
Ẹ Yin Jèhófà Ọlọ́run Wa!
WÒÓ
Ọ̀rọ̀
Àwòrán

(Sáàmù 145:12)

 1. 1. Ẹ fìyìn fún Ọlọ́run wa!

  Sọ orúkọ rẹ̀ fáráyé!

  Ẹ kìlọ̀ fún gbogbo èèyàn,

  Pé ọjọ́ ńlá rẹ̀ ti sún mọ́lé.

  Torí ìṣàkóso ọmọ rẹ̀ ti

  Bẹ̀rẹ̀ bó ti ṣe sọ tẹ́lẹ̀.

  A ó ròyìn rẹ̀ f’ónírúurú èèyàn,

  Àti ìbùkún tó ń mú bọ̀!

  (ÈGBÈ)

  Ẹ fìyìn fún Ọlọ́run wa!

  Ròyìn ọlá ńlá rẹ̀ fáráyé!

 2. 2. Ẹ kọrin! Fi orin ayọ̀

  Gbórúkọ ńlá rẹ̀ lárugẹ!

  Ọkàn wa kún fún ọpẹ́ gan-an,

  À ń fìgboyà kéde ògo rẹ̀.

  Jèhófà tóbi, iṣẹ́ rẹ̀ pọ̀ gan-an,

  Síbẹ̀ ó jẹ́ onírẹ̀lẹ̀.

  Oore rẹ̀ pọ̀ gan-an, ó máa ńtọ́jú wa,

  Ó sì máa ń gbọ́ àdúrà wa.

  (ÈGBÈ)

  Ẹ fìyìn fún Ọlọ́run wa!

  Ròyìn ọlá ńlá rẹ̀ fáráyé!