Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 98

Ọlọ́run Ló Mí sí Ìwé Mímọ́

Yan Àtẹ́tísí
Ọlọ́run Ló Mí sí Ìwé Mímọ́

(2 Tímótì 3:​16, 17)

 1. 1. Ọ̀r’Ọlọ́run tàn bí ‘mọ́lẹ̀

  Láyé tó ṣókùnkùn yìí.

  Tá a bá ń jẹ́ kó ṣamọ̀nà wa,

  Òótọ́ rẹ̀ yóò dá wa sílẹ̀.

 2. 2. Ọlọ́run mí s’Ìwé Mímọ́,

  Láti darí ‘ṣísẹ̀ wa.

  Ó fi ń kọ́ wa, ó ńbá wa wí.

  Ọ̀rọ̀ inú rẹ̀ ń gbé wa ró.

 3. 3. Tá a bá ń ka Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run

  Lójoojúmọ́ ayé wa,

  A ó máa túbọ̀ sún m’Ọ́lọ́run,

  Ìfẹ́ tá a ní yóò máa pọ̀ sí i.