Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 86

A Gbọ́dọ̀ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Jèhófà

Yan Àtẹ́tísí
A Gbọ́dọ̀ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Jèhófà

(Aísáyà 50:4; 54:13)

 1. 1. Jèhófà ń ké sí gbogbo wa ká wá kẹ́kọ̀ọ́.

  Ẹ̀mí àtìyàwó ń sọ pé: “Máa bọ̀.”

  Àtìgbàdégbà l’Ọlọ́run ń kọ́ wa

  Kí àlàáfíà wa lè pọ̀ yanturu.

 2. 2. Ó yẹ ká máa wá sípàdé ìjọ déédéé

  Ká lè máa kẹ́kọ̀ọ́, ká ṣohun tó tọ́.

  Ìpàdé wa yìí ń mú ká nígbàgbọ́,

  Ẹ̀mí Ọlọ́run ló sì ń darí rẹ̀.

 3. 3. Inú wa ńdùn bá a ṣe ń gbọ́ tí àwọn ará

  Ń fayọ̀ kọrin ìyìn ní ìpàdé.

  Ká máa pàdé pọ̀ pẹ̀láwọn ará,

  Ká lè máa fìfẹ́ gbé ara wa ró!