Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 78

‘Máa Kọ́ni ní Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run’

Yan Àtẹ́tísí
‘Máa Kọ́ni ní Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run’

(Ìṣe 18:11)

 1. 1. Àǹfààní ńlá la ní láti

  Kọ́ni lọ́r’Ọlọ́run.

  Iṣẹ́ ìkọ́nilẹ́kọ̀ọ́ yìí,

  Ó máa ń dùn mọ́ni gan-an.

  Bí a ṣe ń kọ́ àwọn èèyàn

  Lẹ́kọ̀ọ́ ọ̀r’Ọlọ́run,

  À ń ràn wọ́n lọ́wọ́ kí wọ́n lè máa

  Sún mọ́ Ọlọ́run wa.

 2. 2. Àwa náà gbọ́dọ̀ máa kẹ́kọ̀ọ́

  Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run wa;

  Ká sì jẹ́ kó máa hàn nínú

  Ìgbésí ayé wa,

  Káwọn ẹlòmíràn lè rí

  Ìwà rere wa yìí.

  Bí a ṣe ń kọ́ àwọn èèyàn yìí

  Là ń kọ́ ara wa náà.

 3. 3. Jèhófà ti pèsè àwọn

  Ohun tá a máa nílò.

  Àdúrà ń kópa pàtàkì

  Ká lè ṣàṣeyọrí.

  A mọ̀ dájú pé Jèhófà

  Máa gbọ́ àdúrà wa.

  Láìpẹ́, àwọn tá à ń kọ́ lẹ́kọ̀ọ́ náà

  Máa lè kọ́ àwọn mí ì!