Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 51

A Ti Ya Ara Wa sí Mímọ́ fún Ọlọ́run!

Yan Àtẹ́tísí
A Ti Ya Ara Wa sí Mímọ́ fún Ọlọ́run!
WÒÓ
Ọ̀rọ̀

(Mátíù 16:24)

 1. 1. Ọlọ́run ló fà wá sọ́dọ̀ Jésù Kristi.

  A dọmọ ẹ̀yìn rẹ̀ látòní.

  Jáà tan ìmọ́lẹ̀ òótọ́

  Láti orí ìtẹ́ rẹ̀.

  Ìgbàgbọ́ wa ń lágbára;

  A dé láti ṣèfẹ́ Jáà.

  (ÈGBÈ)

  A yàn láti yara wa sí mímọ́ fún Jáà.

  À ń yọ̀ torí a ní Jésù pẹ̀lú.

 2. 2. A gbàdúrà sí Jèhófà pé a ó máa sìnín.

  Aó máa gbọ́ràn sí i títí ayé.

  Ayọ̀ tí kò lẹ́gbẹ́ ni.

  À ń forúkọ Jáà pè wá.

  A ó fayọ̀ sọ fáráyé,

  A ó wàásù Ìjọba náà.

  (ÈGBÈ)

  A yàn láti yara wa sí mímọ́ fún Jáà.

  À ń yọ̀ torí a ní Jésù pẹ̀lú.