Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 28

Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Ọ̀rẹ́ Jèhófà

Yan Àtẹ́tísí
Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Ọ̀rẹ́ Jèhófà
WÒÓ
Ọ̀rọ̀

(Sáàmù 15)

 1. 1. Ta lọ̀rẹ́ rẹ, Baba,

  Táá máa gbé ilé rẹ;

  Ẹni tí Ìwọ gbẹ̀rí rẹ̀ jẹ́,

  Tó sì mọ̀ ọ́ dunjú?

  Àwọn tó ń gbọ́rọ̀ rẹ,

  Tí wọ́n sì nígbàgbọ́;

  Àwọn tó jẹ́ adúróṣinṣin,

  Tí wọ́n jẹ́ olóòótọ́.

 2. 2. Ta ni yóò dọ̀rẹ́ rẹ,

  Tó sì lè sún mọ́ ọ;

  Táá mú kó o láyọ̀, kínú rẹ dùn,

  Tíwọ sì mọ̀ dunjú?

  Àwọn olódodo

  Tó ń gbórúkọ rẹ ga;

  Àwọn tó máa ń ṣègbọràn sí ọ,

  Tó máa ń sọ òtítọ́.

 3. 3. Gbogbo àníyàn wa

  La gbé síwájú rẹ.

  Ojoojúmọ́ lò ń fà wá mọ́ra;

  Ò ń fìfẹ́ ṣìkẹ́ wa.

  A fẹ́ jẹ́ ọ̀rẹ́ rẹ

  Títí ayérayé.

  Kò sọ́rẹ̀ẹ́ míì tó dáa jù ọ́ lọ;

  Kò sọ́rẹ̀ẹ́ míì bí rẹ.