Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 128

Bí A Ṣe Lè Fara Dà Á Dópin

Yan Àtẹ́tísí
Bí A Ṣe Lè Fara Dà Á Dópin
WÒÓ
Ọ̀rọ̀

(Mátíù 24:13)

 1. 1. Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run fi hàn pé

  A nílò ‘faradà.

  Ojúlówó ni ìfẹ́ wa,

  Ẹ̀kọ́ wa jinlẹ̀ púpọ̀.

  Àwọn ìdánwò ‘gbàgbọ́ wa,

  Ń mú ká lè fẹsẹ̀ múlẹ̀.

  Kígbàgbọ́ wa fẹsẹ̀ múlẹ̀,

  Ọjọ́ Jèhófà dé tán.

 2. 2. Ìfẹ́ tá a ní sí Jèhófà

  Kò gbọ́dọ̀ tutù láé.

  Bá a ti ń dojú kọ àdánwò,

  Má ṣe bẹ̀rù, má fòyà.

  Ìgbẹ́kẹ̀lé rẹ nínú Jáà,

  Yóò mú kó o lè fara dà á.

  Ìgbàgbọ́ rẹ máa lágbára

  Tó o bá lè ní ‘faradà.

 3.  3. Mọ̀ dájú pé àwọn tó bá

  Fara dà á dé òpin

  Ni yóò la ètò búburú

  Ayé Sátánì kọjá

  Sínú ayé tuntun tó ń bọ̀,

  Orúkọ wọn yóò tàn yòò.

  Máa bá a lọ ní fífara dà á

  Kó o lè gba adé ògo.