Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 113

Àlàáfíà Tó Wà Láàárín Wa

Yan Àtẹ́tísí
Àlàáfíà Tó Wà Láàárín Wa
WÒÓ
Ọ̀rọ̀

(Jòhánù 14:27)

 1. 1. Yin Ọlọ́run àlàáfíà,

  Ọlọ́run ìfẹ́.

  Ó máa fòpin sí ogun,

  Yóò mú ‘rẹ́pọ̀ wá.

  Ọmọ rẹ̀, Jésù Kristi

  Ọba Àlàáfíà

  Yóò ja ìjà òdodo;

  Yóò málàáfíà wá.

 2. 2. A kì í sọ̀rọ̀ búburú

  Tó lè fa ìjà.

  A ti dẹni àlàáfíà

  Pẹ̀l’áwọn èèyàn.

  Ó yẹ ká máa dárí ji

  Àwọn tó ṣẹ̀ wá.

  Yóò jẹ́ ká wà lálàáfíà

  Bíi Jésù Kristi.

 3. 3. Àlàáfíà Ọlọ́run wa

  Máa ń mú ‘bùkún wá.

  Àwọn òfin rẹ̀ dára;

  A ó máa ṣègbọràn.

  Bó bá ti lè ṣeé ṣe tó,

  Ká wà lálàáfíà.

  Láìpẹ́, àlàáfíà máa wà

  Ní gbogbo ayé.