Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

"Fi Ayọ̀ Kọrin" sí Jèhófà—Èyí tí Kò Lámì Orin

 ORIN 11

Ìṣẹ̀dá Ń Yin Ọlọ́run

Yan Àtẹ́tísí
Ìṣẹ̀dá Ń Yin Ọlọ́run

(Sáàmù 19)

 1. 1. Àwọn ìṣẹ̀dá ń yìn ọ́, Jèhófà,

  Wọ́n pọ̀ púpọ̀ lójú sánmà lókè.

  Wọ́n ń ròyìn ògo àtagbára rẹ

  Fún aráyé láìsọ ọ̀rọ̀ kankan.

  Wọ́n ń ròyìn ògo àtagbára rẹ

  Fún aráyé láìsọ ọ̀rọ̀ kankan.

 2. 2. Àwọn àṣẹ rẹ ńsọni d’ọlọ́gbọ́n,

  Wọ́n ń dáàbò bò wá ní gbogbo ọ̀nà.

  Wọ́n ń ṣe tọmọdé tàgbà láǹfààní;

  Wọ́n wúlò ju wúrà iyebíye.

  Wọ́n ń ṣe tọmọdé tàgbà láǹfààní;

  Wọ́n wúlò ju wúrà iyebíye.

 3. 3. Asán kọ́ layé àwa tá a mọ̀ ọ́,

  Ọ̀rọ̀ rẹ ń mú káyé wa nítumọ̀.

  Ọlá ńlá lo dá àwọn tó mọ̀ ọ́,

  Àwọn tó ń sorúkọ rẹ di mímọ́.

  Ọlá ńlá lo dá àwọn tó mọ̀ọ́,

  Àwọn tó ń sorúkọ rẹ di mímọ́.