Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

BÍBÉLÌ MÁA Ń YÍ ÌGBÉSÍ AYÉ ÀWỌN ÈÈYÀN PA DÀ

Ọ̀rọ̀ Ẹ̀sìn Yọ Lọ́kàn Mi

Ọ̀rọ̀ Ẹ̀sìn Yọ Lọ́kàn Mi

Ó wu Tom pé kó nígbàgbọ́ nínú Ọlọ́run, ṣùgbọ́n ó bà á nínú jẹ́ láti rí i pé irọ́ làwọn onísìn fi ń kọ́ni. Wo bí ohun tó kọ́ nínú Bíbélì ṣe jẹ́ kó ní ìrètí.

 

Mọ Púpọ̀ Sí I

OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ

Ṣé Ó Pọn Dandan Kéèyàn Máa Dara Pọ̀ Mọ́ Ẹ̀sìn Kan Pàtó?

Ṣé ó ṣeé ṣe kí èèyàn máa sin Ọlọ́run láì lọ sí ilé ìjọsìn?

BÉÈRÈ ÌKẸ́KỌ̀Ọ́ BÍBÉLÌ

Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì?

Bíbélì ń ran ọ̀pọ̀ mílíọ̀nù èèyàn lọ́wọ́ kárí ayé láti rí ìdáhùn sáwọn ìbéèrè tó ṣe pàtàkì jù lọ. Ṣé wàá fẹ́ jẹ́ ọ̀kan lára wọn?