Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá

À Ń Tẹ̀ Lé Àwọn Ìlànà Bíbélì

À Ń TẸ̀ LÉ ÀWỌN ÌLÀNÀ BÍBÉLÌ

Ọ̀rọ̀ Ara Mi Sú Mi

Ọ̀mùtí paraku ni Dmitry Korshunov, àmọ́ ó bẹ̀rẹ̀ sí í ka Bíbélì déédéé. Kí ló mú kó yí ìgbésí ayé rẹ̀ pa dà?

À Ń TẸ̀ LÉ ÀWỌN ÌLÀNÀ BÍBÉLÌ

Ọ̀rọ̀ Ara Mi Sú Mi

Ọ̀mùtí paraku ni Dmitry Korshunov, àmọ́ ó bẹ̀rẹ̀ sí í ka Bíbélì déédéé. Kí ló mú kó yí ìgbésí ayé rẹ̀ pa dà?

Ọ̀pọ̀ Nǹkan Ni Jèhófà Ti Ṣe fún Mi

Ẹ̀kọ́ Bíbélì wo ló ran obìnrin kan tó ń jẹ́ Crystal tí ẹnì kan fipá bá lòpọ̀ nígbà tó wà ní kékeré lọ́wọ́ láti ní àjọṣe tó dán mọ́rán pẹ̀lú Ọlọ́run, tó sì jẹ́ kí ìgbésí ayé rẹ̀ nítumọ̀?

Ọwọ́ Ni Mo Fi Ń Ṣe Gbogbo Nǹkan

Wọ́n bí James Ryan ní afọ́jú, nígbà tó yá, ó di adití. Kí ló mú kí ìgbésí ayé rẹ̀ nítumọ̀?

Mi Ò Gbé Ìbọn Mọ́

Wo bí ọ̀rọ̀ ìtùnú tó wà nínu Bíbélì ṣe jẹ́ kí Cindy yíwà pa dà kúrò ní tẹni tó máa ń bínú.

Ọ̀rọ̀ Ẹ̀sìn Yọ Lọ́kàn Mi

Ó wu Tom pé kó nígbàgbọ́ nínú Ọlọ́run, ṣùgbọ́n ó bà á nínú jẹ́ láti rí i pé irọ́ làwọn onísìn fi ń kọ́ni. Báwo ni ohun tó kọ́ nínú Bíbélì ṣe jẹ́ kó ní ìrètí?

Kéèyàn Sin Jìófà Ló Ń Sọni Di Alágbára

Ẹsẹ Bíbélì kan tí Hércules kà ló mú kó dá a lójú pé ó lè yí ìwà ìbínú fùfù rẹ̀ pa dà, kó wá di ẹni tó ń kó èèyàn mọ́ra, tó sì nífẹ̀ẹ́ àwọn èèyàn.

Mo Rí Ohun Tó Sàn Ju Òkìkí

Mina Hung Godenzi di olókìkí lọ́sàn kan òru kan, àmọ́ ayé rẹ̀ kò rí bó ṣe rò.

Ibeere Meta Lo Yi Igbesi Aye Mi Pa Da

Doris Eldred to je oluko ri idahun si awon ibeere re nipa igbesi aye nigba ti akekoo re kan ko o lekoo Bibeli.

Mo Ti Lè Ran Àwọn Míì Lọ́wọ́ Báyìí

Ìjàǹbá burúkú kan ṣẹlẹ̀ sí Julio Corio, ó sì rò pé Ọlọ́run kò rí tòun rò. Ẹ́kísódù 3:7 ràn án lọ́wọ́ láti tún èrò rẹ̀ ṣe.