Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá
  • Manila, Philippines​—Wọ́n ń sọ ohun tó wà nínú Bíbélì fún àwọn èèyàn ní àgbègbè Intramuros

  • Baler, Agbègbè Aurora, Philippines​—Wọ́n ń pé àwọn tó ń gbé ibẹ̀ wá sí ìpàdé

  • Manila, Philippines​—Wọ́n ń sọ ohun tó wà nínú Bíbélì fún àwọn èèyàn ní àgbègbè Intramuros

  • Baler, Agbègbè Aurora, Philippines​—Wọ́n ń pé àwọn tó ń gbé ibẹ̀ wá sí ìpàdé

BÁ A ṢE Ń RAN ARÁ ÌLÚ LỌ́WỌ́

Ìgbàgbọ́ Wọn Ò Mì Nígbà Tí Ìjì Jà ní Philippines

Àwọn tó làá já sọ ohun tó ṣẹlẹ̀ nígbà tí ìjì líle tí wọ́n ń pè ní Super Typhoon Haiyan jà.

ILÉ ÌṢỌ́ (Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́)

Wọ́n Yọ̀ǹda Ara Wọn Tinútinú ní Philippines

Kẹ́kọ̀ọ́ nípa ohun tó mú kí àwọn kan fi iṣẹ́ tí wọ́n ń ṣe sílẹ̀, kí wọ́n ta àwọn ohun ìní wọn, tí wọ́n sì lọ sí àdádó ní orílẹ̀-èdè Philippines.