Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yan èdè Yorùbá
  • Barcelona, Spain—Àwọn èdè bíi Arabic, Catalan, Gẹ̀ẹ́sì, Faransé, Spanish àti Urdu làwọn Ẹlẹ́rìí fi ń wàásù níbí

  • Agaete, Canary Islands, Spain​—Wọ́n ń fi ìwé pẹlẹbẹ Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! lọni

  • Barcelona, Spain—Àwọn èdè bíi Arabic, Catalan, Gẹ̀ẹ́sì, Faransé, Spanish àti Urdu làwọn Ẹlẹ́rìí fi ń wàásù níbí

  • Agaete, Canary Islands, Spain​—Wọ́n ń fi ìwé pẹlẹbẹ Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! lọni

JÍ!

Ìbẹ̀wò sí Orílẹ̀-Èdè Sípéènì

Onírúurú nǹkan ló wà lórílẹ̀-èdè Sípéènì, látorí àwọn èèyàn títí dorí ilẹ̀ wọn. Irú oúnjẹ kan wà tí wọ́n ń ṣe lórílẹ̀-èdè Sípéènì àmọ́ tí kò sí lórílẹ̀-èdè mí ì lágbàáyé.