Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

 ORIN 51

A Ti Ya Ara Wa sí Mímọ́ fún Ọlọ́run!

Yan Àtẹ́tísí
A Ti Ya Ara Wa sí Mímọ́ fún Ọlọ́run!

(Mátíù 16:24)

 1. 1. Ọlọ́run ló fà wá sọ́dọ̀ Jésù Kristi.

  A dọmọ ẹ̀yìn rẹ̀ látòní.

  Jáà tan ìmọ́lẹ̀ òótọ́

  Láti orí ìtẹ́ rẹ̀.

  Ìgbàgbọ́ wa ń lágbára;

  A dé láti ṣèfẹ́ Jáà.

  (ÈGBÈ)

  A yàn láti yara wa sí mímọ́ fún Jáà.

  À ń yọ̀ torí a ní Jésù pẹ̀lú.

 2. 2. A gbàdúrà sí Jèhófà pé a ó máa sìnín.

  Aó máa gbọ́ràn sí i títí ayé.

  Ayọ̀ tí kò lẹ́gbẹ́ ni.

  À ń forúkọ Jáà pè wá.

  A ó fayọ̀ sọ fáráyé,

  A ó wàásù Ìjọba náà.

  (ÈGBÈ)

  A yàn láti yara wa sí mímọ́ fún Jáà.

  À ń yọ̀ torí a ní Jésù pẹ̀lú.