Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

Ìgbéyàwó àti Ìdílé

Bíbélì tó jẹ́ ìwé tó wà fún gbogbo èèyàn sọ ohun tó o lè ṣe kó o lè túbọ̀ gbádùn ìgbéyàwó rẹ, ó sì sọ ohun tó máa ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti tọ́ àwọn ọmọ rẹ. *

^ ìpínrọ̀ 2 Orúkọ àwọn kan tí a fà yọ ní apá yìí ti yí pa dà.

JÍ!

Bó O Ṣe Lè Fi Ọ̀wọ̀ Hàn

Fífi ọ̀wọ̀ hàn nínú ìgbéyàwó kì í ṣe ohun téèyàn ń ṣé lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan, ohun téèyàn gbọ́dọ̀ máa ṣe nígbà gbogbo ni. Báwo lo ṣe lè fi hàn pé ò ń bọ̀wọ̀ fún ẹnì kejì rẹ?

JÍ!

Bó O Ṣe Lè Fi Ọ̀wọ̀ Hàn

Fífi ọ̀wọ̀ hàn nínú ìgbéyàwó kì í ṣe ohun téèyàn ń ṣé lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan, ohun téèyàn gbọ́dọ̀ máa ṣe nígbà gbogbo ni. Báwo lo ṣe lè fi hàn pé ò ń bọ̀wọ̀ fún ẹnì kejì rẹ?

Ìtẹ̀jáde

Ìdílé Rẹ Lè Jẹ́ Aláyọ̀

O lè ní ìgbeyàwó àti ìdílé tó láyọ̀ tó o bá ń fi àwọn ìlànà Bíbélì sílò.