Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

IṢẸ́ ÌJỌSÌN ÌDÍLÉ

IṢẸ́ ÌJỌSÌN ÌDÍLÉ

Jíjẹ́ Onígboyà

1 SÁMÚẸ́LÌ ORÍ 17

Ìtọ́ni fún Àwọn Òbí: Kí ìdílé rẹ fi àwọn nǹkan yìí kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì pa pọ̀.

 

Àwọn Nǹkan Míì Nínú Ọ̀wọ́ Yìí

Yíyàn Láti Sin Jèhófà

Ìtọ́ni yìí máa jẹ́ kó o lè kọ́ àwọn ọmọ rẹ bí wọ́n ṣe lè láyọ̀ tí wọ́n bá ń sin Jèhófà.

Bí Ẹ̀mí Mímọ́ Ṣe Máa Ń Fún Wa Lágbára Ká Lè Sin Jèhófà

Lo eré yìí láti kọ́ ọmọ rẹ nípa bí Jèhófà ṣe máa ń lo ẹ̀mí mímọ́ rẹ̀ láti fún wa lágbára.

Bí Jèhófà Ṣe Ń Mú Ká Lókun

Ẹ lo àwọn eré yìí pẹ̀lú Àwòrán Ìtàn Bíbélì nípa Gídíónì nígbà ìjọsìn ìdílé yín.