Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo ohun yíyàn míì

Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Yorùbá

àwọn ọ̀dọ́

ÀWỌN Ọ̀DỌ́ BÉÈRÈ PÉ

Kí Ni Mo Lè Ṣe Tí Kò Fi Ní Máa Rẹ̀ Mí Jù?

Kí ló lè fà á tó fi máa rẹni gan-an? Ṣé ó máa ń rẹ̀ ẹ́ gan-an? Tó bá jẹ́ bẹ́ẹ̀, kí lo lè ṣe nípa rẹ̀?

OHUN TÁWỌN OJÚGBÀ RẸ SỌ

Fífi Nǹkan Falẹ̀

Gbọ́ ohun táwọn ọ̀dọ́ sọ nípa ewu tó wà nínú kéèyàn máa fi nǹkan falẹ̀ àti àǹfààní tó wà nínú kéèyàn máa jára mọ́ ohun tó ní í ṣe.

ÌWÉ ÀJÁKỌ FÚN ÀWỌN Ọ̀DỌ́

Ohun Tí Mo Lè Ṣe Tí Mo Bá Ń Dá Wà

Orúkọ àwọn kan tí a fà yọ ní apá yìí ti yí pa dà.