Ona video zinazopatikana

Mawazo juu ya Chanzo cha Uzima

Mwanasayansi wa Magonjwa ya Ubongo Anafasiria Imani Yake

Profesa Rajesh Kalaria anazungumuza kuhusu kazi na imani yake. Ni nini ilimuchochea kupenda mambo ya sayansi? Ni nini ilimufanya akuwe na mashaka kuhusu chanzo cha uzima?

Mwanasayansi wa Kiini-Tete Anaeleza Imani Yake

Profesa Yan-Der Hsuuw aliamini mageuzi, lakini uchunguzi wake wa mambo ya sayansi ulimusaidia kubadilisha mawazo yake.

Mutengenezaji wa Programu za Ordinatere Anafasiria Imani Yake

Wakati alianza kazi yake akiwa mwanasayansi mwenye kufanya utafiti kuhusu elimu ya hesabu, Fan Yu hakuamini kama Mungu iko. Sasa anaamini kwamba uzima uliumbwa na Mungu. Sababu gani?

Mwanasayansi Anayefanya Uchunguzi Katika Mambo ya Fizikia Anaeleza Imani Yake

Kuna mambo mawili ya maana katika mazingira ambayo yalimusadikisha Wenlong He kwamba kuna Muumbaji.

Mwanasayansi wa Bioteknolojia Anaeleza Imani Yake

Kujifunza mufumo wa kulinda mwili kulimufanya Musomi Hans Kristian Kotlar ajiulize maulizo juu ya namna uzima ulianza. Namna gani kujifunza Biblia kulimusaidia apate majibu ya maulizo yake?

Mwanasayansi wa Hesabu Anaeleza Imani Yake

Sababu gani Mwanasayansi Gene Hwang anaona kama imani yake ya dini haipingane na mambo alijifunza kwenye masomo?